சினிமா

வாங்கிய விருதுகளை விற்ற பிரபல நடிகை! மளிகை சாமான்கள் கூட வாங்க முடியாமல் இருக்கிறோம்…

ஒரு பிரபல நடிகை தனது மருத்துவ செலவினங்களை  பணம் இல்லாததால் தான் வாங்கிய விருதுகளை விற்று மருத்துவ செலவுகளை பார்த்து கொண்டது பெரும் சோகத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

பிரபல தெலுங்கு நடிகை பாவலா சியாமலா 250 க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் ஒரு கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளார். தற்போது ஹைதராபாத்தில் உள்ள எஸ்.ஆர்.நகரில் வசித்து வரும் திரைப்பட வாய்ப்புகள் எதுவும் இல்லை. காசநோய் ஏற்பட்ட பின்னர், அவரது மகள் சிகிச்சைக்காக ஷமலா மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார்.

சிகிச்சைக்குப் பிறகு அவரது மகள் கால் முறிந்தது. எனவே, மருத்துவ செலவுகள் மேலும் அதிகரிக்கும். ஒரு கட்டத்தில் அவர் சேமிப்பு இல்லாமல் ஓடினார், அனைத்தும் தீர்ந்து போதனை அடுத்து தான் பெற்ற விருதுகளை விற்று தனது மகளுக்கு மருத்துவ செலவுகள் பார்த்தார் அவர்.

 

ஆனால் பணம் இல்லாததால், நடிகர் தற்போது நடிகையின் நிதி உதவிக்காக காத்திருக்கிறார். நடிகர் ஏற்கனவே செலுத்திய பணம் மருத்துவ செலவினங்களுக்காகப் பயன்படுத்தப்பட்டதாகவும், மாதாந்திர ஓய்வூதியங்கள் இனி அரசாங்கத்தின் சார்பாக கிடைக்காது என்றும் பாவாலா கூறினார்.

நாங்கள் மளிகை சாமான்கள் கூட வாங்க முடியாமல் இருக்கிறோம் என்று கண்ணீருடன் உதவி கேட்டு கோரிக்கை வைத்துள்ளார்.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Back to top button