சினிமா

தனது மனைவியை தொட்டு கூட பார்க்க முடியாமல் கதறும் அருண்ராஜா காமராஜ்..

அருண் ராஜா கமலாஜி கனா என்ற படத்தின் மூலம் இயக்குனராக அறிமுகமானார். சிவகார்த்திகேயனின் சிறந்த நண்பர். அவர் இயக்குனராக மாறுவதற்கு முன்பே, பாடலாசிரியராகவும் பாடகராகவும் ரசிகர்கள் மத்தியில் பிரபலமாக இருந்தார்.

பல படங்களில் நகைச்சுவை நடிகராகவும் இருந்துள்ளார். மிகவும் வெற்றிகரமான கானா படத்தில் பணிபுரிந்த அருண் ராஜா கமலாஜி, பின்னர் உதயநிதி ஸ்டாலினுடன் ஆர்டிகல் 15 திரைப்பட ரீமேக்கை இயக்கியுள்ளார்.

இந்நிலையில், அவரும் அவரது மனைவி ஷிந்துஜாவும் சமீபத்தில் கொரோனா நோயால் பாதிக்கப்பட்டனர். இருவரும் சிகிச்சை பெற்றுக்கொண்டிருந்தபோது, ​​உடல் நிலை மோசமாக இருந்ததால் அவரது மனைவி திடீரென இறந்தார்.

இது அனைவரையும் கண்கலங்க வைத்துள்ளது. வெறும் 38 வயதான சிந்துஜா கொரானா தொற்று காரணமாக இறந்தது அனைவருக்கும் உயிர் பயத்தை காட்டியுள்ளது.

அருண் ராஜ காமராஜ் ஒரு பிரபலமானவர் மட்டுமல்ல, அவருக்கு நெருக்கமானவர்களுடன் சகஜமாக பழகக் கூடிய ஒரு நபர் என்று பலர் கூறுகிறார்கள். அதுமட்டுமில்லாமல் யாருக்குமே கெடுதல் நினைக்காத நல்ல உள்ளம் கொண்டவர் எனவும் கூறுகின்றனர். இப்படிப்பட்ட நல்ல மனிதனுக்கு கட்டிய மனைவியை தொட்டுக் கூட பார்க்க முடியாத அளவுக்கு இந்த நோய்த்தொற்று செய்து விட்டதே என அனைத்து ரசிகர்களும் கண்ணீர் வடிக்கின்றனர்.

அவரது புகைப்படத்தைப் பார்த்து அனைவரும் அதிர்ச்சியடைந்தனர், குரானா தொற்று பரவாமல் தடுக்க ஒரு மருத்துவர் அளித்த உடையணிந்து, இறுதி மரியாதை அளித்தார். மேலும், உதயநிதி ஸ்டாலின் மற்றும் சிவன் கார்த்திகியன் ஆகியோர் நேரடியாக அஞ்சலி செலுத்தினார்.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Back to top button